Yoast SEO Premium (for WordPress) - en to vi_VN translation catalogue (221 entries)

en: %1$s description
vi_VN: Mô tả %1$s

en: %1$s detected that you deleted a post. You can either: %2$s Don't know what to do? %3$sRead this post %4$s.
vi_VN: %1$s tra thấy bạn đã xóa một bài viết. Bạn có thể chọn: %2$s Không biết làm gì? %3$s Đọc bài viết này%4$s.

en: %1$s detected that you deleted a term. You can either: %2$s Don't know what to do? %3$sRead this post %4$s.
vi_VN: %1$s tra thấy bạn đã xóa một bài viết. Bạn có thể chọn: %2$s Không biết làm gì? %3$s Đọc bài viết này%4$s.

en: %1$s detected that you moved a post (%5$s) to the trash. You can either: %2$s Don't know what to do? %3$sRead this post%4$s.
vi_VN: %1$s tra thấy bạn đã xóa một bài viết. Bạn có thể chọn: %2$s Không biết làm gì? %3$s Đọc bài viết này%4$s.

en: %1$s detected that you restored a post (%4$s) from the trash, for which a redirect was created. %2$sClick here to remove the redirect%3$s
vi_VN: %1$s phát hiện bạn đã khôi phục một bài viết (%4$s) từ thùng rác, một chuyển hướng đã được tạo cho nó. %2$sBấm vào đây để xóa chuyển hướng%3$s

en: %1$s editor
vi_VN: Người sửa %1$s

en: %1$s image
vi_VN: Hình ảnh %1$s

en: %1$s preview
vi_VN: Xem trước %1$s

en: %1$s title
vi_VN: Tiêu đề %1$s

en: %1$s will be redirected to %2$s. Maybe it's worth considering to create a direct redirect to %2$s.
vi_VN: %1$s sẽ được chuyển hướng đến %2$s. Có thể nó đáng để xem xét để tạo ra một chuyển hướng trực tiếp đến %2$s.

en: %1$sClick here%2$s to index your links, so we can identify orphaned %3$s. %4$s
vi_VN: %1$sBấm vào đây%2$s để đánh chỉ mục cho các đường dẫn của bạn, như vậy chúng tôi có thể xác định %3$s mồ côi. %4$s

en: %1$sLearn more about orphaned content%2$s.
vi_VN: %1$stìm hiểu thêm về loại nội dung mồ côi%2$s.

en: %s can generate redirect files that can be included in your website web server configuration. If you choose this option the PHP redirects will be disabled. Only check this option if you know what you are doing!
vi_VN: %s có thể phát sinh một tệp tin điều hướng có thể được bao gồm trong cấu hình máy chủ trang web của bạn. Nếu bạn chọn lựa chọn này, điều hướng PHP sẽ bị vô hiệu. Chỉ chọn lựa chọn này, nếu bạn biết bạn đang làm gì !

en: %s internal linking
vi_VN: %s liên kết nội bộ

en: 'Orphaned content' refers to %1$s that have no inbound links, consider adding links towards these %1$s. %2$s
vi_VN: 'Nội dung đơn lẻ' liên quan đến %1$s không có đường dẫn từ ngoài vào, xem xét thêm các đường dẫn tới %1$s. %2$s

en: (no title)
vi_VN: (không có tiêu đề)

en: 301 Moved Permanently
vi_VN: Xóa vĩnh viễn 301

en: 302 Found
vi_VN: Tìm thấy 302

en: 307 Temporary Redirect
vi_VN: Tạm thời chuyển hướng 301

en: 410 Content Deleted
vi_VN: Nội dung đã xóa 410

en: 410 Redirect created from %1$s!
vi_VN: Điều hướng 410 được tạo từ %1$s!

en: 451 Unavailable For Legal Reasons
vi_VN: Không tồn tại vì lý do pháp lý 451

en: Add Redirect
vi_VN: Thêm chuyển hướng

en: Add custom fields to page analysis
vi_VN: Thêm các trường tùy chỉnh vào phân tích trang

en: Add new prominent word
vi_VN: Thêm từ nổi bật mới

en: Add or remove prominent words
vi_VN: Thêm hoặc xóa các từ nổi bật

en: Add related keyphrase
vi_VN: Thêm cụm từ khóa có liên quan

en: All prominent words
vi_VN: Tất cả các từ nổi bật

en: All redirect types
vi_VN: Tất cả các kiểu chuyển hướng

en: Analysis results
vi_VN: Kết quả phân tích

en: Analyze your content
vi_VN: Phân tích nội dung của bạn

en: As you're on Apache, you should add the following include to the website httpd config file:
vi_VN: Bạn đang sử dụng Apache, bạn sẽ phải thêm đoạn mã sau đâu vào tập tin cấu hình httpd:

en: As you're on Nginx, you should add the following include to the Nginx config file:
vi_VN: Bạn đang sử dụng Nginx, bạn sẽ phải thêm đoạn mã sau vào tập tin cấu hình NGINX:

en: Ask your SEO Manager or Site Administrator to count links in all texts, so we can identify orphaned %1$s. %2$s
vi_VN: Yêu cầu người quản lý SEO hoặc người quản trị trang của bạn đếm số đường dẫn trong tất cả các văn bản, như vậy chúng tôi có thể xác định %1$s mồ côi. %2$s

en: By
vi_VN: Bởi

en: By default we write the redirects to your %s file, check this if you want the redirects written to a separate file. Only check this option if you know what you are doing!
vi_VN: Theo mặc định, chúng tôi ghi các chuyển hướng vào tập tin %s của bạn, chọn cái này nếu bạn muốn các chuyển hướng được ghi vào 1 tập tin riêng biệt. Chỉ chọn tùy chọn này nếu bạn biết bạn đang làm gì!

en: Calculation completed.
vi_VN: Tính toán đã hoàn thành.

en: Calculation in progress...
vi_VN: Đang tính toán ...

en: Cancel
vi_VN: Bỏ qua

en: Choose a CSV file from your computer:
vi_VN: Chọn file CSV từ máy tính của bạn

en: Choose from the most used
vi_VN: Chọn từ được sử dụng nhiều nhất

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Create Redirect
vi_VN: Tạo chuyển hướng

en: Create redirect
vi_VN: Tạo chuyển hướng

en: Delete
vi_VN: Xóa bỏ

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit %1$s preview
vi_VN: Hiệu chỉnh xem trước %1$s

en: Edit prominent word
vi_VN: Chỉnh sửa từ nổi bật

en: Edit redirect
vi_VN: Hiệu chỉnh điều hướng

en: Enabled
vi_VN: Kích hoạt

en: Enter a related keyphrase to calculate the SEO score
vi_VN: Nhập 1 cụm từ khóa liên quan để tính điểm SEO

en: Enter redirects to import
vi_VN: Điền các chuyển hướng để nhập vào

en: Error while saving this redirect
vi_VN: Lỗi trong khi lưu chuyển hướng này

en: Error: a redirect for this URL already exists
vi_VN: Lỗi: một chuyển hướng cho URL này đã tồn tại

en: Everything is already indexed. There is no need to recalculate anything.
vi_VN: Mọi thứ đã được lập chỉ mục. Không cần tính lại bất cứ điều gì.

en: Export SEO title
vi_VN: Xuất ra tiêu đề SEO

en: Export URL
vi_VN: Xuất URL

en: Export keyphrase scores
vi_VN: Xuất điểm cụm từ khóa

en: Export keyphrases
vi_VN: Xuất cụm từ khóa

en: Export keyphrases to a CSV file
vi_VN: Xuất cụm từ khóa thành tập tin CSV

en: Export meta description
vi_VN: Xuất ra thẻ meta mô tả

en: Export readability score
vi_VN: Xuất số điểm dễ đọc

en: Export redirects
vi_VN: Xuất ra các chuyển hướng

en: Export redirects to a CSV file
vi_VN: Xuất ra các chuyển hướng vào một tập tin CSV

en: Export title
vi_VN: Trích xuất tiêu đề

en: Exporting data can take a long time when there are many posts, pages, public custom post types or terms.
vi_VN: Xuất dữ liệu có thể mất nhiều thời gian khi có nhiều bài đăng, trang, loại bài đăng tùy chỉnh công cộng hoặc các điều khoản.

en: Filter
vi_VN: Bộ lọc

en: Filter by redirect type
vi_VN: Bộ lọc theo loại chuyển hướng

en: Format
vi_VN: Định dạng

en: Generate a separate redirect file
vi_VN: Khởi tạo một tập tin chuyển hướng riêng biệt

en: Generate internal linking suggestions
vi_VN: Tạo đề xuất liên kết nội bộ

en: Generating suggestions for %1$s...
vi_VN: Đang tạo đề xuất cho  %1$s...

en: Good job! You've optimized your internal linking suggestions. These suggestions will now appear alongside your content when you are writing or editing a post.
vi_VN: Làm tốt lắm! Bạn đã tối ưu hóa các đề xuất liên kết nội bộ của mình. Các đề xuất này hiện sẽ xuất hiện bên cạnh nội dung của bạn khi bạn viết hoặc chỉnh sửa một bài đăng.

en: Help on choosing the perfect keyphrase
vi_VN: Trợ giúp chọn lựa cụm từ khóa hoàn hảo

en: Help on keyphrase synonyms
vi_VN: Trợ giúp cụm từ khóa đồng nghĩa

en: If you need a list of all public posts, terms and related keyphrases, you can generate a CSV file using the %s button below.
vi_VN: Nếu bạn cần một danh sách tất cả các bài đăng công khai, thuật ngữ và cụm từ khoá liên quan, bạn có thể khởi tạo tập tin CSV bằng nút %s bên dưới.

en: If you need to have a list of all redirects, you can generate a CSV file using the button below.
vi_VN: Nếu bạn cần một danh sách các chuyển hướng, bạn có thể tạo một tập tin CSV sử dụng nút dưới đây.

en: Import .htaccess
vi_VN: Nhập .htaccess

en: Import CSV file
vi_VN: Nhập vào tập tin CSV

en: Import from a CSV file
vi_VN: Nhập vào từ một tập tin CSV

en: Import from other redirect plugins
vi_VN: Nhập từ các plugin chuyển hướng khác

en: Import from:
vi_VN: Nhập từ:

en: Import redirects
vi_VN: Nhập vào các chuyển hướng

en: Import redirects from %s
vi_VN: Nhập chuyển hướng từ %s

en: Insights
vi_VN: Nhận thức

en: Internal linking
vi_VN: Liên kết nội bộ

en: Internal linking suggestions
vi_VN: Đề xuất liên kết nội bộ

en: Item %1$s of %2$s analyzed.
vi_VN: Mục %1$s của %2$s được phân tích

en: Keyphrase
vi_VN: Cụm từ khóa

en: Limit result set to items that are unindexed.
vi_VN: Giới hạn kết quả cho những thành phần không được đánh chỉ mục.

en: Link suggestions
vi_VN: Đề xuất liên kết

en: Make it serve a 410 Content Deleted header
vi_VN: Tạo nó phục vụ một đầu trang nội dung đã xóa 410.

en: Mark as fixed:
vi_VN: Đánh dấu là đã được sửa

en: Mark this issue as fixed in %1$s.
vi_VN: Đánh dấu vấn đề này dưới dạng %1$s.

en: Modify your %1$s description by editing it right here
vi_VN: Chỉnh sửa mô tả %1$s bằng việc hiệu chỉnh tại đây

en: New URL
vi_VN: Đường dẫn mới

en: New URL:
vi_VN: URL mới:

en: New prominent word
vi_VN: Từ nổi bật mới

en: New type can't be empty.
vi_VN: Loại mới không thể trống.

en: No prominent words
vi_VN: Không có từ nổi bật

en: Not Found
vi_VN: Không tìm thấy

en: Not all the required fields are filled.
vi_VN: Tất cả các trường yêu cầu phải được nhập.

en: Ok
vi_VN: Rất tốt

en: Old URL
vi_VN: URL cũ

en: Old URL:
vi_VN: URL cũ:

en: Old URL: {{link}}%s{{/link}}
vi_VN: Đường dẫn cũ: {{link}}%s{{/link}}

en: Origin
vi_VN: Gốc

en: Orphaned content
vi_VN: Nội dung đơn lẻ

en: Plain redirects
vi_VN: Chuyển hướng đơn giản

en: Please enter the new URL for %s
vi_VN: Vui lòng nhập đường dẫn mới cho %s

en: Please note that the first row in this file is a header. This row should be ignored when parsing or importing the data from the export.
vi_VN: Vui lòng lưu ý rằng dòng đầu tiên trong tập tin là một header. Hàng đầu không nên bị bỏ qua khi phân tích cú pháp hay nhập vào dữ liệu của dữ liệu được xuất.

en: Please note:
vi_VN: Xin chú ý

en: Please provide a %1$s description by editing the snippet below.
vi_VN: Vui lòng cung cấp một mô tả %1$s bằng việc sửa đoạn ngắn bên dưới.

en: Please provide a %1$s title by editing the snippet below.
vi_VN: Vui lòng cung cấp một tiêu đề %1$s bằng việc sửa đoạn ngắn bên dưới.

en: Please select an image by clicking here
vi_VN: Vui lòng nhấp ở đây đề chọn một hình ảnh

en: Popular prominent words
vi_VN: Những từ nổi bật

en: Prominent words
vi_VN: Những từ ngữ  đáng chú ý

en: Prominent words list
vi_VN: Danh sách các từ nổi bật

en: Prominent words list navigation
vi_VN: Lướt qua danh sách các từ nổi bật

en: Read more about how internal linking can improve your site structure.
vi_VN: Đọc thêm về cách kết nối nội bộ có thể cải thiện cấu trúc trang web của bạn.

en: Read more about how the insights can help you improve your content.
vi_VN: Đọc thêm về các thông tin chi tiết có thể giúp bạn cải thiện nội dung của mình.

en: Redirect added.
vi_VN: Đã thêm chuyển hướng.

en: Redirect created
vi_VN: Đường dẫn đã được tạo

en: Redirect created from %1$s to %2$s!
vi_VN: Chuyển hướng được tạo từ %1$s đến %2$s!

en: Redirect deleted.
vi_VN: Chuyển hướng đã xóa.

en: Redirect it to another URL
vi_VN: Điều hướng đến một đường dẫn khác.

en: Redirect method
vi_VN: Phương thức điều hướng

en: Redirect not deleted.
vi_VN: Đường dẫn không bị xóa

en: Redirect this broken URL and fix the error
vi_VN: Chuyển hướng URL hỏng này và sửa lỗi

en: Redirect updated.
vi_VN: Cập nhật chuyển hướng.

en: Redirection
vi_VN: Chuyển hướng

en: Redirects
vi_VN: Chuyển hướng

en: Redirects per page
vi_VN: Chuyển hướng/trang

en: Redirects settings
vi_VN: Thiết đặt chuyển hướng

en: Regex Redirects
vi_VN: Chuyển hướng Regex

en: Regular Expression
vi_VN: Biểu thức thông thường

en: Regular Expression (regex) Redirects are extremely powerful redirects. You should only use them if you know what you are doing. %1$sRead more about regex redirects on our knowledge base%2$s.
vi_VN: Chuyển hướng bằng Regular Expression (regex) Redirects là những chuyển hướng rất mạnh. Bạn chỉ nên sử dụng khi biết mình đang làm gì. %1$sĐọc thêm về chuyển hướng regex trong hướng dẫn của chúng tôi%2$s.

en: Regular Expression redirects
vi_VN: Các chuyển hướng Regular Expression

en: Related keyphrase
vi_VN: Cụm từ khóa có liên quan

en: Remove image
vi_VN: Gỡ bỏ hình ành

en: Safe Redirect Manager
vi_VN: Quản lý Chuyển hướng An toàn

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save anyway
vi_VN: Lưu bất kỳ giá nào

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search prominent words
vi_VN: Tìm từ nổi bật

en: Select this redirect
vi_VN: Chọn chuyển hướng này

en: Separate prominent words with commas
vi_VN: Tách các từ nổi bật bằng dấu phẩy

en: Settings
vi_VN: Thiết đặt

en: Show information about Facebook description
vi_VN: Hiện thông tin về mô tả Facebook

en: Show information about Facebook image
vi_VN: Hiện thông tin về hình ảnh Facebook

en: Show information about Facebook title
vi_VN: Hiện thông tin về tiêu đề Facebook

en: Show information about Twitter description
vi_VN: Hiện thông tin về mô tả Twitter

en: Show information about Twitter image
vi_VN: Hiện thông tin về hình ảnh Twitter

en: Show information about Twitter title
vi_VN: Hiện thông tin về tiêu đề Twitter

en: Simple 301 Redirects
vi_VN: Chuyển hướng đơn giản 301

en: Stop analyzing
vi_VN: Dừng phân tích

en: Synonyms:
vi_VN: từ đồng nghĩa

en: Target
vi_VN: Đích

[ctx: Taxonomy General Name]
en: Prominent words
vi_VN: Những từ nổi bật

[ctx: Taxonomy Singular Name]
en: Prominent word
vi_VN: Từ nổi bật

en: Team Yoast
vi_VN: Đội ngũ Yoast

en: The Insights section in our metabox shows you useful data about your content, like what words you use most often.
vi_VN: Phần Thông tin chi tiết trong quá trình trao đổi của chúng tôi hiển thị cho bạn dữ liệu hữu ích về nội dung của bạn, như những từ nào bạn sử dụng thường xuyên nhất.

en: The Regular Expression field can't be empty.
vi_VN: Trường REGEX không được để trống

en: The URL you are redirecting to seems to return a %1$s status. You might want to check if the target can be reached manually before saving.
vi_VN: Đường dẫn bạn đang chuyển hướng dường như trở về một trạng thái %1$s. Bạn có thể muốn kiểm tra xem có thể đến được đường dẫn bằng tay trước khi lưu.

en: The URL you entered could not be resolved.
vi_VN: Đường dẫn bạn đã nhập không thể phân giải.

en: The URL you entered returned a HTTP code different than 200(OK). The received HTTP code is %1$s.
vi_VN: Đường dẫn bạn nhập trả lại mã HTTP khác 200 (OK). Mã HTTP nhận là %1$s.

en: The first row in this file is the header row. This row should be ignored when parsing or importing the data from the export.
vi_VN: Hàng đầu tiên trong tệp này là hàng tiêu đề. Hàng này nên được bỏ qua khi phân tích cú pháp hoặc nhập dữ liệu từ việc xuất khẩu.

en: The first true all-in-one SEO solution for WordPress, including on-page content analysis, XML sitemaps and much more.
vi_VN: Giải pháp SEO tất cả trong một chính xác đầu tiên cho Wordpress, bao gồm phân tích nội dung trên trang, bản đồ site XML và nhiều hơn nữa.

en: The given image url cannot be loaded
vi_VN: Đường dẫn hình ảnh đã cho không thể tải được

en: The image you selected is too small for %1$s
vi_VN: Hình ảnh bạn chọn quá nhỏ cho %1$s

en: The link suggestions metabox contains a list of posts on your blog with similar content that might be interesting to link to.
vi_VN: Đề xuất liên kết trong metabox có chứa một danh sách các bài viết trên blog của bạn có nội dung tương tự có thể rất thú vị khi liên kết tới.

en: The new URL field can't be empty.
vi_VN: Trường URL mới không thể trống.

en: The old URL already exists as a redirect.
vi_VN: Đường dẫn cũ đã tồn tại như một điều hướng.

en: The old URL field can't be empty.
vi_VN: Trường URL cũ không thể trống.

en: The redirect type is the HTTP response code sent to the browser telling the browser what type of redirect is served. %1$sLearn more about redirect types%2$s.
vi_VN: Loại chuyển hướng là mã phản hồi HTTP gửi đến trình duyệt cho trình duyệt, những  loại mà  chuyển hướng được phục vụ. %1$s Tìm hiểu thêm về các loại chuyển hướng %2$s.

en: The redirect was added successfully.
vi_VN: Chuyển hướng đã được thêm thành công.

en: The redirect was deleted successfully.
vi_VN: Chuyển hướng đã xóa thành công.

en: The redirect was updated successfully.
vi_VN: Chuyển hướng đã được cập nhật thành công.

en: The redirect you are trying to save will create a redirect loop. This means there probably already exists a redirect that points to the origin of the redirect you are trying to save
vi_VN: Việc chuyển hướng bạn đang cố gắng lưu sẽ tạo ra một vòng lặp chuyển hướng. Điều này có nghĩa là có thể đã tồn tại một chuyển hướng trỏ đến trang gốc chuyển hướng bạn đang cố gắng để lưu.

en: The terms saved successfully for the given post.
vi_VN: Các điều khoản đã lưu thành công cho bài viết đã cấp.

en: There is no post found for the given post id.
vi_VN: Không tìm thấy bài viết nào cho id bài viết này.

en: This is an example title - edit by clicking here
vi_VN: Đây là một tiêu đề ví dụ - nhấp ở đây để sửa

en: Type
vi_VN: Loại

en: Undo
vi_VN: khôi phục

en: Unknown error. Failed to create redirect.
vi_VN: Không rõ lỗi. Không tạo được chuyển hướng.

en: Unknown error. Failed to update redirect.
vi_VN: Không rõ lỗi. Không tạo được chuyển hướng.

en: Update Redirect
vi_VN: Cập nhật điều hướng

en: Update prominent word
vi_VN: Cập nhật từ nổi bật

en: Upload image
vi_VN: Tải hình lên

en: Use other image
vi_VN: Sử dụng hình ảnh khác

en: View prominent word
vi_VN: Xem từ nổi bật

en: Want to use our internal linking tool? Analyze all the published posts, pages and custom post types to generate internal linking suggestions.
vi_VN: Bạn muốn sử dụng công cụ liên kết nội bộ của chúng tôi? Phân tích tất cả các bài viết, trang và các kiểu bài tùy biến đã đăng để tạo những đề xuất liên kết nội bộ.

en: We are unable to detect an image in your post that is large enough to be displayed on Facebook. We advise you to select a %1$s image that fits the recommended image size.
vi_VN: Chúng tôi không nhận diện được một hình ảnh trong bài viết của bạn có kích thước lớn đủ để hiển thị trên Facebook. Chúng tôi khuyên bạn nên chọn 1 hình %1$s vừa với kích thước được đề nghị.

en: We're unable to create the directory %s
vi_VN: Chúng tôi không thể tạo thư mục %s

en: We're unable to save the redirect file to %s
vi_VN: Chúng tôi không thể lưu tập tin chuyển hướng đến %s

en: We're unable to save the redirects to your %s file. Please make the file writable.
vi_VN: Chúng tôi không thể lưu các chuyển hướng vào tập tin %s của bạn. Hãy làm cho tập tin có thể ghi vào được.

en: We're unable to write data to the file %s
vi_VN: Chúng tôi không thể ghi dữ liệu vào tập tin %s

en: We've detected %1$s%2$d 'orphaned' %3$s%4$s (no inbound links). Consider adding links towards this %3$s. | We've detected %1$s%2$d 'orphaned' %3$s%4$s (no inbound links). Consider adding links towards these %3$s.
vi_VN[0]: Chúng tôi phát hiện %1$s%2$d 'đơn lẻ' %3$s%4$s (không có đường dẫn từ ngoài vào). Xem xét thêm đường dẫn đến %3$s.

en: Web server
vi_VN: Máy web chủ

en: Write redirects to the %1$s file. Make sure the %1$s file is writable.
vi_VN: Ghi những chuyển hướng đến các tập tin %1$s. Đảm bảo rằng các tập tin %1$s có thể ghi vào  được.

en: You are already editing a redirect, please finish this one first
vi_VN: Bạn đã và đang hiệu chỉnh một điều hướng, vui lòng hoàn tất cái này trước

en: You are attempting to redirect to the same URL as the origin. Please choose a different URL to redirect to.
vi_VN: Bạn đang cố gắng chuyển hướng tới cùng URL như nguyên gốc. Vui lòng chọn 1 URL khác để chuyển hướng sang.

en: You can add or remove columns to be included in the export using the checkboxes below.
vi_VN: Bạn có thể thêm hoặc xóa cột khi xuất dữ liệu bằng cách chọn vào ô bên dưới

en: You can copy the contents of any %1$s file in here, and it will import the redirects into %2$s.
vi_VN: Bạn có thể sao chép nội dung của bất cứ %1$s tập tin nào ở đây, và nó có thể nhập trực tiếp vào %2$s.

en: You can't redirect a URL to itself.
vi_VN: Bạn không thể chuyển hướng một đường dẫn tới chính nó.

en: You do not have to create a redirect for URL %1$s because a redirect already exists. If this is fine you can mark this issue as fixed. If not, please go to the redirects page and change the redirect.
vi_VN: Bạn không cần phải tạo chuyển hướng cho ULR %1$s vì một chuyển hướng đã có sẵn. Nếu như việc này ổn thì bạn có thể đánh dấu vấn đề này đã được sửa chữa. Nếu không, hãy đến mục chuyển hướng trang (redirect page) và thay đổi chuyển hướng

en: You do not have to create a redirect for URL %1$s because a redirect already exists. The existing redirect points to %2$s. If this is fine you can mark this issue as fixed. If not, please go to the redirects page and change the target URL.
vi_VN: Bạn không phải tạo một chuyển hướng cho URL %1$s vì một chuyển hướng đã tồn tại. Chuyển hướng đã tồn tại trỏ tới %2$s. Nếu điều này ổn bạn có thể đánh dấu vấn đề này đã được xử lý. Nếu không, vui lòng tới trang quản lý chuyển hướng và thay đổi URL mục tiêu.

en: You have unsaved redirects, are you sure you want to leave?
vi_VN: Bạn đã không lưu các chuyển hướng, bạn có chắc là muốn thoát?

en: You haven’t activated your %s subscription yet! This means you are {{bold}}missing out on features you paid for{{/bold}}, so {{link}}activate your subscription now{{/link}}!
vi_VN: Bạn chưa kích hoạt đăng kí %s của bạn! Điều này có nghĩa bạn {{bold}}đang bỏ phí các tính năng mà bạn đã trả tiền{{/bold}}, vì vậy {{link}}kích hoạt đăng kí của bạn ngay{{/link}}!

en: You need to analyze your posts and/or pages in order to receive the best %1$slink suggestions%2$s.
    
    					%3$sAnalyze the content%4$s to generate the missing link suggestions.
vi_VN: Bạn cần phân tích các bài viết và/hoặc các trang để nhận được %1$snhững đề xuất liên kết%2$s tốt nhất.
    
    	 	 	 	 	 %3$sPhân tích nội dung%4$s tạo những đề xuất liên kết còn thiếu.

en: You're redirecting to a target that returns a 301 HTTP code (permanently moved). Make sure the target you specify is directly reachable.
vi_VN: Bạn đang chuyển hướng đến một trang mà trả về một mã số 301 HTTP (vĩnh viễn chuyển). Hãy chắc chắn rằng trang mà bạn chỉ định là có thể trực tiếp truy cập.

en: Your redirect is missing the subdirectory where WordPress is installed in. This will result in a redirect that won't work. Make sure the redirect starts with %1$s
vi_VN: Chuyển hướng của bạn thiếu các thư mục phụ mà WordPress được cài đặt . Điều này sẽ dẫn đến một chuyển hướng đó sẽ không làm việc. Hãy chắc chắn rằng chuyển hướng bắt đầu với %1$s

en: keyphrase
vi_VN: cụm từ khóa

en: keyphrase score
vi_VN: điểm cụm từ khóa

en: meta description
vi_VN: Thẻ meta mô tả

[ctx: noun]
en: Type
vi_VN: Loại

[ctx: post_type of a post or the taxonomy of a term]
en: type
vi_VN: loại

en: readability score
vi_VN: điểm dễ đọc

en: seo title
vi_VN: Tiêu đề seo

en: title
vi_VN: tiêu đề
